Áp dụng ISO 9001:2008?

Áp dụng ISO 9001:2008?

2018-09-11 00:00:00 1746

Công ty chúng tôi không có khâu "thiết kế". Liệu có áp dụng ISO 9001:2008 được không?

 

Theo tiêu chuẩn ISO 9001:2008 - mục 1.2, nếu tổ chức không áp dụng "Thiết kế và phát triển" thì có thể xem như ngoại lệ (không áp dụng 7.3). Lưu ý là phải ngoại lệ nếu có (Ngoại lệ chỉ được giới hạn trong Điều 7 và không có ảnh hưởng đến khả năng hay trách nhiệm của tổ chức trong việc cung cấp sản phẩm).

Bình luận:

Trụ sở chính: AHEAD Hà Nội

Số 18 Tam Trinh, Phường Vĩnh Tuy, Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội
Phone:

 0332340426

Email:

phuongmkt.ahead@gmail.com

VPĐD 1: AHEAD Hồ Chí Minh

8/29 Hoàng Hoa Thám, P.7, Q. Bình Thạnh
Phone:

0933096426 - 0931796188

Email:

vanpham.ahead@gmail.com

VPĐD 2: AHEAD Đà Nẵng

Số 32 Tôn Thất Đạm, Phường Xuân Hà, Quận Thanh Khê, Thành phố Đà Nẵng
Phone:

 0236.6559 658 - 0935 516518